10a2 Dai Tu - Forum
Đã Có Diễn Đàn Mới, Mời Các Bạn Vào Địa Chỉ : http://10a2daitu.co.cc Để Đăng Kí Thành Viên, Xin Cảm ơn
10a2 Đại Từ - Forums
10a2 Dai Tu - Forum
Đã Có Diễn Đàn Mới, Mời Các Bạn Vào Địa Chỉ : http://10a2daitu.co.cc Để Đăng Kí Thành Viên, Xin Cảm ơn
10a2 Đại Từ - Forums
10a2 Dai Tu - Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

10a2 Dai Tu - Forum

Diễn Đàn Lớp 10a2 Trường THPT Đại Từ - Thái Nguyên

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpDiễn Đàn Trường THPT Đại TừTrang Chủ
Chào Mừng Đến Với Diễn Đàn Lớp 10a2 Trường THPT Đại Từ - Chúc Bạn có Một Ngày Vui Vẻ Với Diễn Đàn
10a2daitu.tk - Not Only Is 10a2
Latest topics
» Chào Admin 10s2
GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeWed Dec 19, 2012 1:00 pm by conanbl1

» Tin Buồn!!!
GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeWed Nov 14, 2012 7:14 pm by dahlpro9x

» Công nghệ thông tin
GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeFri Aug 05, 2011 4:08 pm by anhcubk

» Đồng phục, áo đôi mùa hè mới nhất !
GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeTue Jul 05, 2011 1:08 pm by ao.dongphuc

» Các Phần Mềm Phục Vụ Học Tập
GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeSun Apr 10, 2011 9:33 am by edusolf

» GÓP Ý NZ pà kOn 10A2 chÚ Ý mÀ ghE nz!!!!
GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeSat Nov 20, 2010 8:23 pm by thuong10a2

» GỬI HỌC SINH LỚP A2
GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeSun Nov 07, 2010 4:34 pm by fanMUdiunaitut

» 20-10 phai lam gi khi...
GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeSun Nov 07, 2010 10:10 am by hanhkute

» Thông Báo Một Lần Cuối Nè
GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeSun Oct 31, 2010 7:49 am by Admin

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 13 người, vào ngày Thu Jul 11, 2013 12:20 am
Statistics
Diễn Đàn hiện có 103 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: hmaxoss

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 247 in 43 subjects
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

GỬI HỌC SINH LỚP A2

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
chemteacher

chemteacher

GỬI HỌC SINH LỚP A2 Empty
Bài gửiTiêu đề: GỬI HỌC SINH LỚP A2   GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeTue Nov 02, 2010 12:03 am

thầy thực sự không vui khi thấy lớp mình lười học quá. Thầy là người nóng tính nhưng thầy đảm bảo rằng thầy không ghét một học sinh nào hết, th mong các em cố gắng thật nhiều. Th hiểu rằng việc học không bao giờ là đơn giản. Nếu đơn giản thì ai cũng sẽ là người học giỏi hết rồi. Nhưng....
Điều th muốn nói nhiều nhất với các học trò của th là hãy cố gắng hết mình, để sau này mình không phải ân hận vì điều gì hết. Tất nhiên kết quả còn phụ thuộc vào khả năng của mỗi người, nhưng mình hãy làm bằng tất cả những gì mình có thể.
Th giám chắc rằng trong tất cả các em luôn tồn tại khát vọng vươn lên và khẳng định mình, nhưng chỉ có điều cái khát vọng đó không được duy trì một cách thường xuyên, nó còn chịu sự chi phối của nhiều yếu tố...Nhưng chẳng lẽ mình chịu thua à ?
Câu hỏi này th dành cho tất cả các học trò của th !
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI HỌC SINH LỚP A2   GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeTue Nov 02, 2010 11:14 am

Trc tiên, em xin cảm ơn vì thầy đã góp ý cho chúng em. GỬI HỌC SINH LỚP A2 932351 Và đúng là lớp em có một sõ bạn không chú ý học cho lắm (Trong đó có em, hjc) Nhưng cũng không phải toàn bộ lớp thầy ạ, một vài cá nhân nhỏ thôi. Đa phần các bạn đều chăm chỉm trừ vài cá nhân, và đó không phải là không thích nữa mà nói đúng hơn là LƯỜI HỌC, và chính em cũng thấy mình như vậy. đúng như thầy đã nói, có những lúc em có thể tập trung tối đa vào việc học, nhưng cũng có khi ngồi cả buổi mà chẳng đc chữ nào, thật sự là em cũng không hiểu nổi mình nữa, nhưng từ bây giờ nhất định em phải thay đổi, em đã bị nhiều điểm kếm và bây giwof là lúc phải gỡ lại những gì đã mất.
MỘT LẦN NỮA XIN CẢM ƠN THẦY ĐÃ GÓP Ý CHO TOÀN THỂ HS LỚP 10A2, CÓ THỂ CHƯA TIẾN BỘ ĐC NGAY, NHƯNG EM TIN LÀ EM VÀ CÁC BẠN SẼ CỐ GẮNG CHĂM CHỈ HƠN ĐỂ THẦY KHÔNG PHẢI NÓI NHƯ THẾ NÀY NỮA !!!
https://10a2daitu.forum-viet.net
fanMUdiunaitut

Bài gửiTiêu đề: báo mới! báo mới !đây mua ngay 500đ 5 tờ!   GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeThu Nov 04, 2010 8:35 am

Wào! hay đây !cho tui hỏi luôn nha bộ cái ảnh lão già chan trâu đó "chemteacher" lấy ở đâu vậy. Săp tới chắc tui cũng phải kiếm ảnh của ngài "NGUYỄN TẤN DŨNG" cưỡi bò mất !hihi à không biết "ADMĂM"của chúng ta sẽ đăng tin gì về ngôi sao bóng đá "LEE DUNG"đầy nhiệt huyết của chúng ta nhỉ
tacong91

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI HỌC SINH LỚP A2   GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeFri Nov 05, 2010 8:22 pm

Tha^y` Oy Thay` Noi' The' LA` Dung' NhUnG Lie^u. Co' MAY' Dua' Hieu? Dc. Va` nghJ~ Dk. NhU* Thay`... CAi' Gj` CunG~ PHaI? De^? ThOy` GJan ChunG' MyNK ThaY` AK, em Cung~ da~ Tung` chay? Qua vA` E Cung~ hju?????
fanMUdiunaitut

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI HỌC SINH LỚP A2   GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeSun Nov 07, 2010 4:26 pm

cho hỏi "chemteacher" một chút liên kết phối trí la loai liên kết hóa học gì vậy lạ quá tui chưa từng nghe bao giờ cả!
fanMUdiunaitut

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI HỌC SINH LỚP A2   GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitimeSun Nov 07, 2010 4:34 pm

mọi người ai thích đồ họa tai phần mềm này về khám phá !có gì chỉ toi nhé!
link nè: http://www.download.com.vn/download/?q=GsyPFBGzqHa4oQaYirbcCjVsNSiym4baY9urT0lAqG%2flUFYPSX0GOcarhNH859VBPe%2fakA3C5fWjRTy8pbOFZV5ssLPqhRdRcj%2fIC0wUfQyBRWW0xzdEICkt0WdhuXjhm072pNvAL1%2ftAraDfnolOQ%3d%3d
nhớ thank đấy !à quên cái forum chết tiệt này không có nút thank!không sao cả miễn các bạn thấy hay la được!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI HỌC SINH LỚP A2   GỬI HỌC SINH LỚP A2 I_icon_minitime

GỬI HỌC SINH LỚP A2
Trang 1 trong tổng số 1 trang